MON-JUMA 8AM - 5PM
(86) 159 6789 0123
Karamin tsari | guda 20 |
Biyan kuɗi | L/C, T/T, O/A, D/A, D/P |
Bayarwa | A cikin kwanaki 15 |
Keɓancewa | Akwai |
BISON Manyan kayan aiki don aiki mai nauyi. Wannan mai yankan goga mai yana ɗaukar babban naushi tare da injin 52cc mai ƙarfi wanda ke ba da har zuwa 7500 RPM, don haka zaku iya ɗaukar kowane ɗawainiya cikin sauƙi. Tare da ƙarfin tankin mai na 1200ML, ba za ku tsaya ba kuma ku sake cikawa akai-akai, kuma tsayin sandar sandar aiki na 1650mm yana nufin zaku iya isa ga duk wuraren da ke da wahala ba tare da fasa gumi ba.
Kuna buƙatar datsa saplings ko share bushes mai kauri ko ƙaya? Duba zaɓuɓɓukan yankan goga na BISON . Tare da ƙwararrun ƙwararrun ƙira, waɗannan samfuran za su iya taimaka muku a kan tabo, ko kuna kiyaye shinge ko yin aikin tsaftacewa mai wahala a cikin gandun daji.
Masu yankan goga na BISON suna da ƙarin fasali, kamar tsarin hana girgiza mai maki huɗu wanda ke taimakawa rage gajiyar ma'aikaci, bel ɗin kujera mara nauyi wanda za'a iya amfani dashi cikin kwanciyar hankali na dogon lokaci, da kuma mai sauƙin daidaitawa don sauƙin sufuri da ajiya. . Yi aiki don samar da mafita mai himma.
Injin BISON yana ba da ɗanyen wuta da ingantaccen tattalin arzikin mai
Daidaitacce da ergonomically ƙera sanduna suna ba da ingantacciyar ta'aziyya
Tsarin injin BISON yana rage fitar da hayaki mai cutarwa
injin yankan goga | 2-bugun jini, Mai sanyaya iska, Silinda guda ɗaya |
Kaura | 52c ku |
Ƙarfi | 1.65Kw/7500rpm |
Karfin tankin mai | 1200ML |
Cakuda mai rabon mai | 1:25:00 |
Yanke kai | karfe ko nailan kai |
Tsawon sandar aiki | 1650 mm |
Girman Injin | 36 x 23 x 30 cm |
Girman sandar Shaft | 165 x 11 x 11 cm |
A: Mai yankan goga ya fi nauyi kuma ya fi ƙarfi, kuma ya dace don cire ciyawa, ciyawa, ƙaya, da ƙananan shinge.
A: Abubuwan da za a yi la'akari da su lokacin zabar mai yanke buroshi
Abu mai mahimmanci shi ne cewa mai goge goge yana da sauƙin farawa, musamman idan ba ku da kwarewa.
Lokacin yankan ciyayi, babban iko, babban juzu'i, da saurin hanzari suna da mahimmanci, amma idan kun yi aiki na dogon lokaci, don Allah kar a zaɓi na'ura mai nauyi.