MON-JUMA 8AM - 5PM

(86) 159 6789 0123

SAMUN SHIGA

Jumla karamin inji

BISON karamin injin

Ma'aikata na gaske suna mayar da hankali kan ƙananan injuna

takardar shaidar samfur

karamin injin dizal

BISON ta tsunduma cikin kananan sana'ar injunan diesel tsawon shekaru. A yau, mun kera injinan dizal masu sanyaya iska daga 4HP zuwa 15HP.

karamin injin mai

BISON tana siyarwa da keɓance ƙananan injinan mai don aikace-aikacen masana'antu. Ciki har da famfunan noma, injin wanki, ƙananan injina daban-daban, da sauransu.

Sayayya ta wasu nau'ikan ƙananan injuna

Kamfanin masana'anta wanda ke yin ƙananan kayan injin

TUNTUBE MU

Mafi kyawun masu siyarwa

Abokan cinikinmu suka ce

Fara aiki tare da BISON, za mu iya samar da duk abin da kuke buƙata don samarwa, siyarwa.

★★★★★

"Na sayi nau'in BISON sau shida ko bakwai. Injin BISON yana aiki mai girma! Motar mai ban sha'awa don farashi, ba za ku iya doke shi ba. Baya ga samfuran inganci, haɗin gwiwa na dogon lokaci shine saboda sabis na awa 24. .Na gamsu sosai da BISON a matsayin abokin tarayya."

keith pumilia - Sayi

★★★★★

"Na ga bidiyon a cikin YouTube wanda ke da wannan motar, wow, bayan shawarwarin bukatun da samfurori na yi odar wannan injin 9hp .BISON ya yi aiki tare da ni kuma ya kasance mai haƙuri kuma yana shirye ya ba ni damar yin buƙatun da samar da sabis na awa 24. na gode. ka yi yawa."

Larry Newman Stevens - Shugaba

★★★★★

"Ina son injin BISON mai inganci. Zan ba da shawarar BISON. Mataki na farko ya sanar da ni kuma in yi samfuran bisa ga buƙata ta, aika hotuna ko samfurori don samun amincewata. Wannan ya sake tabbatar min. Abokan cinikina kuma sun gamsu da wannan rukunin samfuran. sa ido don yarjejeniya ta gaba, watakila wata mai zuwa."

donny - CEO

FAQ gama gari

Cikakken bayani ga mafi yawan tambayoyinku game da samfurori, ayyuka da samfuran BISON.

ƙaramin injin Jumla Jagora

inji

Kamar yadda abokan cinikinmu suka tabbatar, injunan BISON sune mafi ƙarfi da dorewa a wannan ɓangaren kasuwa. Ba kome ba inda aka yi amfani da su; ko a yanayin zafi sosai ko kuma a yanayin zafi, tana iya gudanar da aikinta cikin dogaro. Ƙananan injin yana da ƙananan girman, tsari mai sauƙi da ingantaccen aiki. Tare da kulawa na yau da kullun, dubban sa'o'i da yawa sun zama ruwan dare gama gari. Duba manyan injunan masana'antu da yawa; farawar wutar lantarki da koma baya, ƙananan man fetur da injunan dizal suna sayarwa.

BISON ƙananan nau'in injin

Akwai nau'ikan injuna iri biyu da ake samarwa a halin yanzu: Injin mai kunna wuta da injunan dizal mai matsawa . Bambancin da ke tsakanin injinan mai da injinan dizal shine yadda suke samarwa da kuma kunna wuta. A cikin injin mai, ana haɗa man fetur da iska sannan a shigar da shi a cikin silinda yayin aikin ci. Bayan piston ya danne mai da iskan, tartsatsin ya kunna shi, yana haifar da konewa. A cikin injin dizal, iska kawai ake shiga cikin injin sannan a matsa. Daga nan sai injin dizal ya zuba mai a cikin iska mai zafi mai zafi daidai gwargwado kuma mai iya aunawa, wanda hakan zai sa ya kunna wuta. Baya ga injunan man fetur na gama-gari ko injunan dizal, BISON kuma tana ba da injinan mai biyu ko injunan mai da yawa.

Za'a iya rarrabe ƙananan injuna zuwa nau'ikan nau'ikan nau'ikan guda biyu bisa ga fasahar injinansu: bugun jini biyu da bugun jini hudu. Yawancinsu injinan zagayowar bugun jini ne guda huɗu, wanda ke nufin ana buƙatar bugun piston guda huɗu don kammala zagaye ɗaya. Zagayowar ya ƙunshi matakai daban-daban guda huɗu: sha, matsawa, konewa, da shaye-shaye. Injin bugun bugun jini huɗu suna ba da iko mafi yawan motoci, manyan motoci masu haske, matsakaita da manyan babura, da masu yankan lawn. Injin bugun bugun jini ba su da yawa, amma ana amfani da su a cikin ƙananan injunan ruwa na waje da kayan aikin shimfidar wuri da yawa na hannu kamar su sarƙaƙƙiya, shinge mai shinge, da masu busa ganye.

Hakanan zaka iya siyar da injunan kwance ko injunan tsaye a BISON. Menene bambanci tsakanin injin shaft na tsaye da a kwance? A cikin injin kwance , piston yana motsawa a tsaye. Idan injin ya karkata ko kuma ba a shigar da injin rafin da ke kwance a tsaye ba, mai zai gudana daga akwati zuwa cikin dakin fistan. Ana amfani da waɗannan injunan galibi don sarƙoƙi da masu busa ganye. A cikin injin tsaye , piston yana motsawa a kwance. Ana amfani da waɗannan injunan galibi don masu yankan lawn, masu yankan goga da ƙananan tillers. Bugu da ƙari, akwai nau'o'in nau'i-nau'i da yawa irin su ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa, maɓalli na maɓalli da igiyoyi masu zare.

Injin ƙwaƙƙwaran ƙira na china daga BISON

  • Ƙarfin doki

    Yayin da masana'antun ke ci gaba da gabatar da sabbin samfura, ƙila ba za ku sami injin da zai maye gurbin da daidai ƙarfin dawaki ɗaya ba. A wannan yanayin, kuna buƙatar zaɓar samfurin kwanan nan tare da ƙayyadaddun bayanai da ayyuka iri ɗaya. Jerin injin BISON yana daga 2.6HP zuwa 18HP kuma ana iya haɗa shi da kowane aikace-aikacen da kuke buƙata. Idan ka maye gurbin injin lantarki da injin mai, da fatan za a yi amfani da dabara mai zuwa: Injin gas HP = Motar lantarki HP x 1.3. Wannan saboda ingancin injin iskar gas na iya zama ƙasa da na injin lantarki da kashi 30%. Idan zayyana sabon aikace-aikace, tuna don zaɓar injin da ke amfani da kusan kashi 85% na ƙarfin dawakai. Ba ka so injunan ya yi aiki a 100% lodi na dogon lokaci, in ba haka ba za a rage rayuwarsa sosai. Wani abu da za a yi la'akari da shi lokacin da girman injin gas shine tsayi. Saboda raguwar abun ciki na iskar oxygen, ƙananan injuna suna rasa iko a tsayin tsayi. Wannan yana nufin cewa ana buƙatar injin ƙaura mai girma don daidaita asarar wutar lantarki.

  • Yawan silinda

    Yana da matukar mahimmanci ga injunan jigilar kayayyaki tare da adadin silinda iri ɗaya. Injin silinda ɗaya ba zai iya samar da ƙarfi iri ɗaya da juzu'i ɗaya kamar injin Silinda mai nau'in V-nau'i biyu ba, kuma ba zai iya ba da cikakken wasa ga cikakken ƙarfin injin ku ba.

  • Crankshaft

    Don injunan shaft na kwance, ya kamata ku auna tsayi daga hatimin mai zuwa ƙarshen crankshaft. Don injunan shaft na tsaye, dole ne ku auna daga flange mai hawa na injin zuwa ƙarshen crankshaft, kuma kuna buƙatar la'akari da nau'in da adadin hanyoyin da ake buƙata don aikace-aikacenku.

  • Hanyar farawa

    Ana kunna tsarin farawa na koma baya ta hanyar zana. Igiyar ja tana korar ƙugiya don juyawa don samar da wutar lantarki da ake buƙata don kunnawa. Tsarin farawa na lantarki ya dogara da ƙarfin baturi da motar farawa don fara injin.

  • Abubuwan da za a yi la'akari

    • Matsayin gear yana la'akari da aikace-aikacen kayan aiki da saurin injin. A yawancin ƙananan injuna, saurin crankshaft shine juyi 3,600 a minti daya (RPM). A wasu aikace-aikace wannan gudun zai yi yawa. Injin da ke da rabon kaya na 6:1 yana da akwatin gear da aka haɗa tare da injin crankshaft. Kowane juyi 6 na crankshaft, akwatin gear da shaft na akwatin gear zai juya sau ɗaya, kuma fitarwa ta ƙarshe shine 600 RPM. Wannan yana ba injin damar yin aiki a cikin mafi girman saurin rashin ɗaukar nauyi yayin da yake amfani da cikakken ƙarfin injin ɗin.

    • Idan babu isasshen mai a cikin akwati, ƙananan tsarin tsarin mai yana sanya na'urar kunna wuta, ta haka ne ya dakatar da injin (ko hana shi farawa).

    • Gwamnan injina yana amfani da gears da na'urorin tashi a cikin akwati don jin saurin gudu da gano canje-canje a cikin kaya, da daidaita ma'aunin don ramawa.

    • Simintin silinda na baƙin ƙarfe, pistons da abubuwan da ke da alaƙa za su iya jure lalacewa da tsagewa, yayin haɓaka yawan mai don tsawaita rayuwar injin.

Sassan injin da kiyayewa

  • iska tace

    Tacewar iska tana hana tarkace shiga injin da toshe ko lalata muhimman abubuwan da ke ciki. Akwai manyan nau'ikan matatun iska da yawa, gami da takarda mai laushi, soso, da abubuwan tacewa biyu. Idan matatar ta toshe, injin ba zai iya numfashi ba, wanda hakan zai haifar da asarar wutar lantarki. Ya kamata a duba tace a tsaftace ko a canza shi akai-akai.

  • Sake farawa igiya

    Wani lokaci, igiyar nailan ta koma baya zata karye.

  • Layin mai

    A tsawon lokaci, layin man fetur na iya tsagewa, raba ko toshewa. Idan ka sami yabo ko tsagewa a layin man, da fatan za a gyara shi nan da nan saboda yana da hatsarin wuta.

  • Toshewar tartsatsi

    Akwai nau'ikan walƙiya iri-iri da yawa. Tabbatar da samar da injin mai tare da madaidaicin walƙiya.

  • Carburetor

    Carburetor kamar zuciyar injin ne. Kyakkyawan tsaftacewa ko kulawa zai guje wa lalacewar injin saboda matsalolin carburetor. Idan kun ci karo da matsaloli masu tsanani, don Allah maye gurbin carburetor.

Dogaro da injin BISON mai ɗorewa kuma mai ɗorewa, komai wahalar aikin, yana iya tafiya akai-akai kuma yana farawa cikin sauƙi. Tare da fasahar OHV, injinan mu na iya haɓaka ƙarfi ba tare da sadaukar da tattalin arzikin mai ba.

    Teburin abun ciki

kananan injin jagororin da masana BISON suka rubuta

Sami kowane irin ilimi daga ƙwararrun masana'antar China

Ƙananan injin dizal vs ƙaramin injin mai

Koyi bambanci tsakanin ƙaramin injin dizal da ƙaramin injin mai. Wannan jagorar mai zurfi za ta amsa duk tambayoyinku

gyara matsalolin ƙananan inji na gama gari

Koyi yadda ake gyara matsalolin ƙananan inji na gama gari tare da wannan jagorar mai zurfi ta BISON. Mu fara.

Sassan ƙaramin injin | Hotuna & Ayyuka

Ƙananan injin gabaɗaya yana samar da ƙasa da ƙarfin dawakai 25 (hp). Ana amfani da ƙananan injuna a aikace-aikace daban-daban kuma ana samun su a cikin kayan aiki na waje kamar tarakta, masu yankan lawn, janareta, da dai sauransu.