MON-JUMA 8AM - 5PM
(86) 159 6789 0123
Karamin tsari | guda 20 |
Biyan kuɗi | L/C, T/T, O/A, D/A, D/P |
Bayarwa | A cikin kwanaki 15 |
Keɓancewa | Akwai |
Injin silinda ɗaya shine mafi sauƙi a cikin duk injunan. Yana da silinda ɗaya kawai kuma shine ainihin nau'in injin. Aikace-aikace na farko kamar babura da injunan ruwa sun kasance masu ɗaukar silinda guda ɗaya. Yawancin injunan silinda guda ɗaya da ake amfani da su a cikin motocin ana amfani da man fetur ne (kuma suna amfani da zagayowar bugun jini huɗu). Yanzu, kusan injunan man fetur guda ɗaya ana amfani da su a cikin injin wanki, janareta da sauran ƙananan injuna, da injinan lawn da sauran injinan lambu.
Lokacin da injin silinda guda ɗaya ke aiki, duk lokacin da crankshaft ya yi juyin juya hali ɗaya (bugu biyu) ko juyi biyu (bugu huɗu), cakuda iska da gas ɗin da ke cikin silinda yana ƙone sau ɗaya. Daga sauti da rawar jiki, a bayyane yake cewa aikin injin yana da ɗan lokaci.
Idan aka dubi ci gaba da aiki, injin silinda guda ɗaya baya aiki yadda ya kamata kuma saurin yana canzawa sosai. Duk da haka, tsarinsa yana da sauƙi, farashin masana'anta yana da ƙasa, kuma kulawa ba shi da wahala.
15 HP @ 3600 RPM Carburetor mai sauƙin farawa, ƙarancin mai.
Mai kauri mai kauri yana da tasiri mai kyau na bushewa.
Diamita na crankshaft shine inci 0.984 daga maɓalli.
Iron camshaft
Bayan awoyi 100 na gwaji, yana da ɗorewa.
100% nailan jan igiya
Akwai gasket roba nitrile a ƙarƙashin tankin mai don hana girgiza daga lalata tankin mai. Ya dace da rafts masu tasiri da sauran kayan aikin gini.
Low aikin kariya na mai, injin zai mutu ta atomatik lokacin da matakin man ya yi ƙasa da ƙasa
Dole ne a yi amfani da man babur mai bugu huɗu don tabbatar da cewa injin yana aiki da kyau.
Ba za a iya ƙara man dizal ba.
Injin mai na'ura mai sarrafa man fetur ne da hannu, kuma na'urar kunna wutar lantarki zaɓi ne.
Samfura | BS190F |
Nau'in Inji | 4-bugun jini, Silinda guda ɗaya, sanyaya iska, OHV |
Fitowa | 15.0 HP |
Bore* shanyewar jiki | 90*66mm |
ƙaura | 420cc ku |
Rabon Matsi | 8.0:1 |
Matsakaicin Ƙarfi | 11KW |
Ƙarfin Ƙarfi | 9.6KW |
Gudun ƙididdiga | 3000/3600rpm |
Tsarin wuta | Ƙunƙwasawa mara lamba (TCI) |
Tsarin Farawa | Recoil / Electric farawa |
Ingin man fetur | 0.6l |
Karfin tankin mai | 6.5l |
Girma (L*W*H) | 505*415*475mm |
Cikakken nauyi | 34kg |
20GP (saitin) | 275 |
40HQ (saitin) | 690 |
Wanda ya dace da ku shine mafi kyau. Don ƙananan injuna da kayan aiki, injunan silinda guda ɗaya sun fi kyau saboda suna da arha don ƙira kuma sun fi dacewa. Idan aka kwatanta da injunan silinda da yawa, silinda guda ɗaya kuma suna samar da mafi kyawun ƙarfin juzu'i da ƙananan RPM. Akasin haka, injunan silinda da yawa yawanci suna ba ku mafi girman ƙarfin wutar lantarki a mafi girman gudu.
Injunan da ke da ƙarin silinda suna ba da iko mafi girma da aiki mai santsi fiye da injunan da ke da ƙarancin silinda. Duk da haka, waɗannan injuna masu ƙarfi suma ba su da inganci kuma sun fi rikitarwa don gyarawa.
Menene bambanci tsakanin injin silinda 1 da silinda 2?
Injin silinda guda ɗaya ba su da ƙarfi fiye da injin Silinda biyu. Gina injin silinda guda ɗaya ya fi sauƙi amma yana buƙatar sassa masu ƙarfi fiye da injin Silinda biyu kamar crankshaft mafi nauyi, sanda mai haɗawa, fistan, da sauransu.