MON-JUMA 8AM - 5PM
(86) 159 6789 0123
Karamin tsari | guda 20 |
Biyan kuɗi | L/C, T/T, O/A, D/A, D/P |
Bayarwa | A cikin kwanaki 15 |
Keɓancewa | Akwai |
Man Fetur mai nauyin 8.5KW janareta ce mai ɗaukuwa wacce za a iya amfani da ita don sarrafa gidan ku, ko ma kasuwanci. Yana da kyau ga gaggawa ko kuma kawai azaman madadin tushen iko.
Mai samar da Gasoline na 8.5KW mai ɗaukar nauyi ne kuma mai sauƙin motsawa tare da ginanniyar ƙafafu da hannu. Hakanan yana zuwa tare da tsarin mai ta atomatik don kada ku damu da haɗa mai da iskar gas da kanku. Tankin mai yana riƙe da lita 25 na man fetur kuma yana da ma'aunin mai a saman don haka za ku iya lura da yawan man da ya rage a cikin tanki a kowane lokaci.
Farashin siyan farko yana da ƙasa, amma farashin kulawa ya fi girma
Dole ne a kiyaye nauyin da ya dace da sauƙi, galibi yana ba da wuta zuwa fitila ɗaya, na'urar lantarki ko na'ura
Zagaye guda ɗaya yana sa shi ƙasa da inganci, rauni kuma ya fi saurin katsewar wutar lantarki
Cewa yana gudana cikin sauƙi a kowane kaya kuma yana haifar da ƙaramar ƙarar ƙaranci godiya ga muffler sa da wurin da yake damun sauti.
Samfuran man fetur galibi suna da nauyi da ƙarancin tsada fiye da ƙirar diesel. Duk da haka, suna samar da ƙarin amo idan aka kwatanta da takwarorinsu na diesel
Babban inganci, ƙarancin farashi, mafi kyawun aiki, sauƙin amfani da kulawa.
An fitar da samfuranmu zuwa kudu maso gabashin Asiya, Gabas ta Tsakiya, Afirka da sauran ƙasashe da yankuna, tare da kyakkyawan ra'ayin abokin ciniki daga ko'ina cikin duniya.
Idan kana buƙatar janareta don amfani da gida a cikin jiran aiki yayin katsewar wutar lantarki ko wasu abubuwan gaggawa, ana iya amfani da wannan janareta don dalilai daban-daban waɗanda suka haɗa da hasken wuta, na'urori da ƙari idan dai sun gaza 8500 watts jimlar yawan wutar lantarki (matsakaicin nauyin watts 8500 ). Ba a ba da shawarar wannan janareta don amfani azaman tushen wutar lantarki na RV ba saboda ƙarancin girmansa
Bison ƙwararriyar masana'anta ce ta masana'antu. Muna da tsauraran tsarin kula da inganci don tabbatar da cewa kowane samfur zai iya cika ka'idojin ƙasa da ƙasa. Har ila yau, muna da namu samfuran haƙƙin mallaka a kasuwa.
Injin Model | BS192F |
Fitar Injin | 18 hp |
Bore x bugun jini | 92x66 ku |
Kaura | 439cc ku |
rabon matsawa | 8.0:1 |
An ƙididdige saurin juyawa | 3000 / 3600rpm |
Ƙididdigar mitar | 50/60hz |
Ƙarfin wutar lantarki | 220 / 380v |
Ƙarfin fitarwa mai ƙima | 8.0kw |
Matsakaicin ƙarfin fitarwa | 8,5kw |
Madadin | Aluminum / Copper |
Tsarin farawa | Farkon Maidowa (Manual) / Farawa Maɓalli (Lantarki) |
Karfin tankin mai | 25l |
Matsayin amo (7m) | 85db ku |
Net/Girman nauyi | 83/85kg |
Gabaɗaya girma | 710 x 530 x 550mm |
20 GP | 136 saiti |
40HQ | 292 saiti |
A: Champion 100199 8.5kW Home Ajiyayyen Generator yana ba da iko mai tsabta ga mahimman hanyoyin ku don gudanar da firij ɗinku, ƙaramin injin daskarewa, famfo famfo, fitilu, tanderu, kwamfuta, tsarin tsaro, TV da ƙari. Kuna iya dogara da shi don gudanar da kwandishan ku na ton 3 yayin katsewar wutar lantarki.
A: ci gaba da sake zagayowar matakai uku ta amfani da waɗannan masu gudanarwa guda uku suna ba da ƙarfin wutar lantarki mafi girma ga janareta, yin samfurin tsari na uku don mafi girma aikace-aikace kamar wutar lantarki na masana'antu. A halin yanzu, janareta na lokaci-lokaci ɗaya kawai sun dace da ƙananan aikace-aikace kamar ƙarfafa da'irori na gida.