MON-JUMA 8AM - 5PM
(86) 159 6789 0123
Karamin tsari | guda 20 |
Biyan kuɗi | L/C, T/T, O/A, D/A, D/P |
Bayarwa | A cikin kwanaki 15 |
Keɓancewa | Akwai |
BISON tana alfaharin gabatar da injin dizal mai ɗaukar nauyi. Mai ɗaukar man dizal mai ɗorewa babban zaɓi ne ga waɗanda ke son amfani da injin su fiye da share hanyoyin mota kawai.
Tare da ƙimar ƙimar 150bar (2200 PSI), wannan injin mai ƙarfi yana ɗaukar naushi, yana isar da ƙimar ƙimar lita 9.2 a cikin minti ɗaya (galan 2.4 a minti ɗaya) don samun aikin cikin sauri da inganci.
A tsakiyar babban injin wankin dizal injin BS168F ne, silinda guda ɗaya, injin dizal mai sanyaya iska 4-stroke tare da ƙaura na 163 cc, yana mai da shi ingantaccen zaɓi mai dorewa don ayyukan tsaftacewa mai tsauri. Yana aiki a gudun 3400 RPM, yana tabbatar da cewa babban mai wanki zai yi aiki da kyau ko da a cikin yanayi mai buƙata.
Bugu da ƙari, ƙarfinsa mai ban sha'awa, an ƙera wanki mai hawan dizal don sauƙin amfani da kulawa. Yana da babban tankin mai na lita 3.6, don haka ba za ka tsaya ka sha mai akai-akai ba, da kuma karfin mai na lita 0.6, wanda zai sa injin din ke tafiya cikin sauki. Tare da kewayon zafin aiki na 0 ° C zuwa 60 ° C, wannan babban mai wanki yana dacewa don amfani da shi a cikin wurare masu yawa, daga zafi da zafi zuwa sanyi da damp.
Na'urar wanki mai sarrafa dizal yana da fa'idodi da yawa don bayarwa. Yana da šaukuwa kuma ana iya amfani dashi a wurare daban-daban. Hakanan yana da ƙarfi sosai kuma ana iya amfani dashi don tsaftace saman da abubuwa daban-daban. Masu wankin matsi masu ɗaukuwa suna zuwa tare da ƙafafu ta yadda za ka iya motsa su cikin sauƙi, ko da sama da ƙasa ko ta ƙasa marar daidaituwa. Suna da hannu a sama kuma wani lokacin ma abin ɗauka, don haka zaka iya ɗaukar su cikin sauƙi daga wannan wuri zuwa wani. Har ila yau, sun zo da bututun ruwa da ke haɗe zuwa naúrar kanta, wanda ya sa ya dace sosai don amfani yayin tsaftacewa.
Ana iya motsa shi daga wuri zuwa wani cikin sauƙi.
Sauƙi don amfani, babu buƙatar horar da ƙwararru.
Injin dizal suna da wasu fa'idodi akan injinan mai. Waɗannan sun haɗa da.
Matsakaicin girman ƙarfin-zuwa nauyi yana ba su damar yin gudu a manyan RPM ba tare da yin zafi ba.
Tsawon rayuwar sabis idan aka kwatanta da injunan mai saboda basa buƙatar sauyin mai akai-akai ko matosai.
Mai ɗaukar matsi na dizal mai ɗaukar nauyi shine kyakkyawan zaɓi don tsaftace wuraren masana'antu, wuraren wanka da sauran nau'ikan wuraren kasuwanci. Ana iya amfani da irin wannan nau'in na'urar wanke matsi don dalilai daban-daban kamar tsaftace hanyoyin titi, patio, titin mota, bango da sauransu. Irin waɗannan na'urori na iya zuwa da amfani idan kun mallaki kasuwanci ko aiki ga kamfani wanda ke buƙatar tsaftacewa akai-akai. Suna aiki da diesel ne maimakon wutar lantarki, don haka suna aiki sosai da kansu ba tare da taimakon ɗan adam ba.
Matsakaicin Matsakaicin (Bar) | 150 |
Matsakaicin Matsakaicin (PSI) | 2200 |
Yawan Yawo (LPM) | 9.2 |
Yawan Yawo (GPM) | 2.4 |
Tsarin Farawa | Farkon dawowa |
Injin Model | BS168F/5.5HP |
Nau'in Inji | Mai sanyaya iska, stoke huɗu, injin OHV |
Injin RPM | 3400 |
Iyakar Tankin Mai (4) | 3.6 |
Ƙarfin Mai Inji (L) | 0.6 |
Bore x bugun jini | 68x54 |
Matsala (cc) | 163 |
LxWxH (mm) | 710x460x510 |
Babban Nauyi (kg) | 32 |
Yawan ga akwati | 220pcs 1 x20ft; 550pcs 1x40"hq |
A: Idan kuna buƙatar injin mai ƙarfi, injin wanki na diesel babban zaɓi ne. Idan kun shirya yin amfani da injin wanki sau da yawa a shekara don tsabtace datti mai haske daga bene na gidanku, to tabbas ba kwa buƙatar ikon da kuke samu tare da injin wankin diesel.
A: Hakanan bai kamata ku sanya injin wanki sama da psi 2,200 lokacin wanke motar ku ba. 1,500 psi shine ainihin abin da kuke buƙata don tsabta mai zurfi; wani abu da ke sama wanda ba zai haifar da wani bambanci a cikin aiki ba.