MON-JUMA 8AM - 5PM
(86) 136 2576 7514
Ta yaya za ku iya kiyaye ƙasar noma da lambun ku kore ba tare da ɓata ruwa mai yawa ba? Amsar ita ce mai sauƙi: famfo na ban ruwa. Famfu na ban ruwa na Diesel yana ba da tsayayyen ruwa ba tare da buƙatar babban matsin lamba don fitar da ruwa daga cikin sprinklers. Wadannan famfo suna da kyau ga masu gida da manajan kadarori suna neman hanyoyi masu sauƙi da tattalin arziki don kiyaye lawn su da lambunan su girma.
A duk lokacin da amfanin gona ke girma, duk lokacin da ake yin famfun ruwa na iya haifar da raguwar amfanin amfanin gona. BISON ta fahimci bukatun manoma don dorewar kula da ruwa da famfunan noma. Za a iya amfani da famfunan mu a cikin mafi munin yanayi. Ana amfani da famfon ban ruwa na dizal musamman don tsarin ban ruwa na filin ko yanayin da ake buƙatar isar da adadi mai yawa na ruwa. Hakanan zai iya taimaka maka wajen zubar da ruwa da sauri a yayin da aka yi ambaliya.
BISON Diesel na ban ruwa famfo yana sanye da injunan dizal, waɗanda abin dogaro ne kuma suna da tsawon rayuwar sabis. Suna aiki akan ka'idar famfo centrifugal. Dangane da samfurin, suna ɗaukar daidaitaccen tsari kuma suna iya yin famfo mita 45 zuwa 830 na ruwa a kowace awa.
Ana yin famfo imper daga baƙin ƙarfe mai taurin launin toka mai tauri. An yi gasket ne da yumbu don ƙara haɓaka rayuwar sabis. Injin diesel BISON mai silinda ɗaya koyaushe yana samar da mafi kyawun aiki da mafi kyawun amfani da mai. Ko da a cikin matsanancin yanayi, injin na iya aiki da aminci da inganci.
Injiniyoyin BISON za su yi aiki tare da ku don taimakawa samarwa da tsara famfo. Muna ba da mafita na ban ruwa iri-iri, da kuma zaɓuɓɓukan famfo daban-daban don taimaka muku tsara samfuran mafi tsada.
Sabis na ban ruwa dizal:
Famfu mai ɗorewa, mai ɗorewa kuma mai ƙarfi don biyan bukatun ku. Misali, keɓance ƙarfin dawakai na famfo ko girman tashar fitarwa, da sauransu.
Muna samar da hanyoyin samar da wutar lantarki iri-iri da suka haɗa da dizal, lantarki, na'ura mai aiki da ruwa da hanyoyin tuƙi kamar tuƙi kai tsaye, tuƙi, da dai sauransu.
Samfura | BSD30 |
Mai shiga/Masharar mu (mm) | 80 (3 inci) |
Matsakaicin Iya (m3/h) | 50 |
Tashin famfo (m) | 25 |
Matsakaicin tsotsa (m) | 8 |
Injin Model | BS178F(E) |
Nau'in Inji | Silinda ɗaya, sanyaya iska, bugun jini 4 |
Bore x bugun jini | 78*62(mm) |
Kaura | 296cc ku |
Rabon Matsi | 20:01 |
Matsakaicin Fitar Wuta | 5.8 hp/4.4kw |
Fitar da Wutar Lantarki | 5.5hp/4kw |
Tsarin farawa | Recoil/Lantarki |
Ƙarfin Tsarin Mai Injin | 1.1 lita |
Ƙarfin mai | 3.5 lita |
Girma (LxWxH) | 560*440*550mm |
N/G nauyi | 52/54 kg |
Saitin Adadin 20FT | 200 |
Saitin Adadin 40'HQ | 420 |
Shin famfon diesel daidai yake da famfon mai?
Yayin da famfon dizal ke da alhakin fitar da man dizal, famfon mai kuma zai iya ɗaukar nauyin fitar da mai, ya danganta da irin injin . Dukkanin injinan man fetur da dizal injina ne na kone-kone na cikin gida, wanda ke nufin dukkansu suna da cakudewar iska da man fetur da ake kunnawa motar wuta.
Nawa ne matsi a layin man dizal?
Duk tsarin GDI da CRD suna amfani da famfo mai matsa lamba, amma matsalolin sun bambanta sosai-3000 psi don GDI kuma har zuwa 28,000 psi don tsarin CRD.