MON-JUMA 8AM - 5PM

(86) 159 6789 0123

SAMUN SHIGA
Gida > Blog >

za ku iya ƙara farawa nesa zuwa janareta

2024-06-28

za ku iya-ƙara-farawa-na nisa-zuwa-janeneta.jpg

Ka yi tunanin: Ana ruwa a waje. Yanayin yana da muni. Yana da ban tsoro. An sami katsewar wutar lantarki kwatsam, kuma komai ya yi duhu! Karnuka suna ta ihu, mujiya kuma suna buwa. Ƙara farawa mai nisa zuwa janareta na iya taimaka muku shawo kan duk waɗannan matsalolin.

ba sai ka yi gaggawar fita waje cikin ruwan sama da duhu ba ka isa dakin janareta ka tada injin. Generator ɗin ku yana da aikin farawa mai nisa; za ku iya ƙirƙirar shi a can!

Amma za ku iya ƙara aikin farawa mai nisa zuwa kowane janareta?

A cikin wannan yanki, an saita mu don zurfafa cikin tsarin tsarin farawa mai nisa don janareta. Za mu bincika nau'ikan nau'ikanmu sosai a garemu, jituwa su tare da janareta, kuma ku ci gaba da cikakken bayani game da aikin shigarwa. Ci gaba da karantawa don gano yadda zaku iya haɓaka maganin madadin ikon ku tare da ƙarin ta'aziyya da tabbaci.

Nau'in tsarin farawa mai nisa

Tsarin farawa mai nisa da aka fi amfani da shi shine maɓalli na maɓalli, wanda yayi kama da maɓallin maɓalli da ake amfani da su a cikin motoci, kuma suna ba da mafita mai sauƙi don fara janareta daga nesa kusa.

Sauran nau'ikan fara nesa da ba a saba amfani da su sun haɗa da aikace-aikacen wayar hannu da na'urorin canja wuri ta atomatik (ATS) tare da ayyuka na nesa.

Menene janareta mai nisa?

Siffar farawa mai nisa da aka gina a cikin janareta cikin dacewa tana kawar da buƙatar ku kasance tare don farawa. Tare da fasalin farawa mai nisa, lokacin da kuka danna maɓallin farawa, maɓallin farawa mai nisa haɗe tare da maɓallin juyawa na hannu yana ba ku damar kasancewa tsakanin kewayon latsa maɓallin, kuma injin yana iya aika sigina ta atomatik zuwa kayan farawa mai nisa na nan take, farawa ba damuwa.

Generator mai farawa mai nisa kyakkyawan inji ne. Ayyukan farawa mai nisa yana da amfani lokacin aiki da dare, da safe, ko lokacin da aka yi ruwan sama a waje.

Shin aikin farawa mai nisa shine cikakkiyar dacewa ko abu mara amfani, mai tsada?

Mutane da yawa suna ɗaukar fasalin farawa mai nisa wani ƙarin zaɓi wanda ke ƙara farashin janareta mara tsada. Ga wasu, fasalin farawa mai nisa yana da mahimmanci kuma yana dacewa sosai. Hanya da yanayin da kuka zaɓi yin amfani da janareta ɗinku shine abubuwan tantancewa.

 Idan, alal misali, kuna son amfani da shi tare da RV, samun farawa mai nisa yana da sauƙi.

Gina-ginen aikin farawa mai nisa na janareta cikin dacewa yana kawar da buƙatun kasancewar ku ta zahiri don farawa. Kuna iya sarrafa duk na'urorin da ke cikin RV ɗin ku ba tare da tashi daga gado ba. Wannan yana nufin za ku iya kunna fitulu da sauri ba tare da zagayawa da mota ba.

Babban yanke shawara?

Farawa mai nisa yana da mahimmanci yayin mummunan yanayi. Sau da yawa, mummunan yanayi yana sa grid ɗin wutar lantarki na farko ya ragu. Idan kuna shirin saita janareta na ku, mai farawa mai nisa zai hana ku barin gidan cikin ruwan sama, iska, ko dusar ƙanƙara a ƙoƙarin fara janareta.

Da farko, wannan bazai bayyana da muhimmanci ba. Duk da haka, yana iya kiyaye ku daga haɗarin haɗari masu alaƙa da zamewa da faɗuwa. Aƙalla, yana iya sa samun lafiya ta hanyar katsewar wutar lantarki cikin sauƙi.

Amfanin sarrafa janareta mai nisa

Lokacin da aka yi ruwan sama mai ƙarfi, abu na ƙarshe da kuke son yi shine fita waje, ku jajircewa dare mai hadari don kunna injin! Wannan shine ainihin inda na'urar ramut mara waya ta shiga cikin yanayin. Anan ga wasu fa'idodin da na'ura mai nisa ke bayarwa:

Mai sauƙin hawa

Idan kuna fuskantar katsewar wutar lantarki, yana da taimako don samun sauƙin shiga na'urar sa ido ta janareta mai nisa. Waɗannan na'urori yawanci suna zuwa tare da shimfiɗar shimfiɗa don tebur ko bango. Wasu kuma suna da na'urar maganadisu da ake amfani da ita don haɗa firij. Yawancinsu ƙanana ne, ƙanƙanta, kuma dacewa.

Alamun matsayi

Na'urar sa ido na janareta mai nisa mara waya tana sanye da faɗakarwar sauti da fitilun sigina, yana sanar da ku game da buƙatar sabis na janareta na iya samunsa. Alamomin halin mara waya suna ba da damar magance kowace matsala kafin matsala ta sa janareta ya rufe. Nau'i na asali da na ci gaba na iya saka idanu akan inji har zuwa 60 kW. Yana kula da yawancin kayan aikin mazauni.

Cikakken kwamitin kula da siminti

Kwamitin sarrafawa da aka kwaikwayi yana ba da sabuntawar matsayi nan take ba tare da barin gida ba. Kuna iya yin waɗannan abubuwa cikin sauƙi:

  • Canja lokaci da kwanan wata na motsa jiki.

  • Yi cikakken gwajin injin ko canja wurin canja wuri.

  • Bincika kwanan wata don ganin ko an gudanar da horon akan lokaci.

  • Bincika kurakurai kuma sarrafa yanayin shiri.

  • Mai saka idanu janareta na nesa mara waya yana ba ku damar sarrafa komai daga jin daɗin cikin gida yayin da kuke jin daɗi da bushewa.

Mai ƙarfi na dindindin

Na'urar saka idanu ta janareta mai nisa yawanci tana aiki tare da madadin baturi A/C. Komai halin ku, saboda haka, koyaushe kuna iya samun sabuntawa game da matsayin janareta. Lokacin da wuta ta ƙare, baturi zai samar da wuta. Na'urar tana ba ku damar sanin lokacin da ƙarfin baturi ya yi ƙasa ta hanyar ƙara. Maye gurbin batura yana da sauƙi. Hakanan ba kwa buƙatar kayan aiki don buɗe akwati.

as-fara-zuwa-janata.jpg

Shin janareta mai ɗaukar hoto yana da ikon farawa mai nisa?

Yawancin janareta sun riga sun sami fasalin farawa mai nisa da aka gina a ciki. Ba duka janareta ba daidai suke ba, kuma tsofaffin janareta, musamman waɗanda aka yi kafin yaduwar fasahar nesa, na iya rasa na'urorin lantarki da ake buƙata don haɗawa ta nesa.

Binciken bayan fage: Sayi inji mara hayaniya

Yawancin bincike sun nuna cewa rayuwa a cikin yanayi maras hayaniya na iya rage haɗarin bugun zuciya na haɗin gwiwa da asarar ji. Tunda zama a cikin yanayi mara hayaniya yana amfanar mutane, yakamata ku yi la'akari da siyan janareta mai natsuwa, mai ɗaukuwa. Irin wannan zai samar da ingantaccen wutar lantarki ba tare da hayaniya ba kuma a ƙarshe zai ba ku kwanciyar hankali. Zai ba da ta'aziyya.

Ta yaya za ku sa tsohon janareta ɗinku yayi aiki tare da na'urar sarrafa nesa? Idan kana da tsohon, gogaggen janareta na gida da ya yi maka hidima fa? Me zai faru idan kuna son dacewa da sabbin fasalolin nesa a yanzu, amma ba za ku iya siyan sabon janareta ba? Kuna iya mamakin ko za'a iya daidaita tsohon janareta don yin aiki tare da sarrafa nesa. Labari mai dadi shine: eh, zai iya! 

Babu buƙatar saka hannun jari mai ƙima. Duk abin da za ku yi shi ne shirya don siyan mai watsawa ta ramut mara waya. Idan janareta ya riga yana da shigarwar sarrafawa ta nesa, wannan mai watsawa zai yi aiki da kyau. Bayan kun daidaita wannan, janaretonku yana da sauƙi don kunnawa da kashewa daga mita goma zuwa ɗari. 

Yadda ake shigar da kayan aikin fara nesa na janareta.

Kuna iya fara janareta na ku ba tare da zuwa wurin da mutum ba tare da kayan farawa mai nisa. Injin na iya farawa nan da nan lokacin da aka danna maɓallin farawa saboda zai aika da sigina zuwa kayan farawa mai nisa.

Mataki 1: Nemo mai haɗin farawa mai nisa

Yawancin lokaci, mai haɗin farawa mai nisa na janareta yana kan bayan sashin kulawa. Da zarar kun sami filogi, cire shi daga mai haɗawa.

Mataki 2: Saka mahaɗin

Za a sami haɗin haɗin kai a kan nesa, kamar mai haɗa abubuwa shida. Da fatan za a saka shi cikin na'urar farawa mai nisa.

Mataki na 3: Cire goyan baya

Cire ƙugiya da madauki' goyon bayan na'urar farawa mai nisa. Da fatan za a ɗaure shi zuwa gefen panel.

Mataki na 4: Gano wuri kuma cire goro

Nemo goro a gefen baturi na mai farawa. Wannan zai zama al'amari mai kyau. Ƙayyadaddun raka'o'in farawa mai nisa za su kasance a ƙasa da hagu na panel na tauraro na janareta. Cire goro. Haɗa jan waya zuwa ramut da ingantaccen kebul na baturi. Sa'an nan kuma mayar da goro zuwa wurin farko.

Mataki 5: Kunna maɓallin maɓallin

Takamaiman samfurin kayan farawa mai nisa da kuka siya zai tantance ko kuna buƙatar kammala wannan mataki na ƙarshe. Samfura na musamman suna buƙatar riƙe maɓallin maɓalli don kunna farawa mai nisa saboda an yi su don farawa mai nisa. Zai buƙaci baturi, ko da yake. Kuna iya barin maɓallin kunnawa har zuwa kwanaki bakwai ba tare da kunna janareta ba. Daga baya ana daidaita wutar lantarki zuwa matakin da ake buƙata don fara janareta.

Kuna iya ci gaba da waɗannan umarni don fara tsarin farawa na nesa mara waya yadda ya kamata. Karanta umarnin a hankali kuma a bi su daidai kafin fara shigarwa. Sauƙaƙan kayan farawa mai nisa sune mafi kyau ga masu farawa. Wani lokaci, dole ne ku jujjuya maɓalli da saka waya. Ajiye hadadden na'urorin farawa na janareta don ƙwararrun masu amfani.

Abubuwan da za a yi la'akari da su kafin farawa mai nisa

Yayin da roko na farawa mai nisa zuwa janareta ba zai yuwu ba, yanke shawara mai tunani yana buƙatar kimanta abubuwa da yawa:

Farashi da fa'ida : A wasu lokuta, tsofaffin janareta na iya samun iyakancewar daidaituwa tare da tsarin fara nesa na zamani. Idan janaretan ku yana kusa da ƙarshen rayuwarsa mai amfani ko yana buƙatar manyan gyare-gyare, siyan sabon janareta sanye da injin farawa mai nisa na masana'anta na iya zama mafi inganci fiye da sake gyara tsofaffin kayan aiki.

Rukunin shigarwa : Yin kimanta matakin ƙwarewar ku yana da mahimmanci. Shigar da tsarin taya mai nisa ya haɗa da amfani da kayan aikin lantarki, wanda zai iya haifar da haɗari idan ba a yi shi da kyau ba. ƙwararren ma'aikacin lantarki zai tabbatar da shigarwa da dacewa da lambobin lantarki.

Abubuwan da ake buƙata : Tsarin taya mai nisa yana da fasali daban-daban da maki farashin. Ƙimar zaɓuɓɓuka daban-daban don gano wanda ya dace da buƙatun ku da kasafin kuɗi.

Tsaro na farko : Muhimmancin shigarwa na ƙwararru ba za a iya faɗi ba. Wayoyin da ba daidai ba na iya haifar da wuta, girgiza wutar lantarki, ko lalacewar janareta. Nemo tsarin farawa mai nisa tare da ginanniyar fasalulluka na aminci, kamar ikon rufewa ta atomatik idan mai yayi ƙasa da zafi.

Saka hannun jari kafin lokaci don auna waɗannan abubuwan a hankali zai taimaka muku yanke shawara mai fa'ida don ƙara ƙarfin farawa mai nisa zuwa janareta na ku, yana haɓaka dacewa da aminci.

FAQs

Za a iya sarrafa janareta daga nesa?

Lokacin da ba ku da wurin aikin ku, kuma wutar lantarki ta ƙare, ƙila ba za ku iya bincika janaretonku nan da nan ba. Saka idanu mai nisa yana ba ku damar sarrafa rukunin ku daga ko'ina a kowane lokaci.

Kammalawa

Generator farawa mai nisa yana sauƙaƙa don fara na'ura kuma ba tare da wahala ba. Ta wannan hanyar, ba za ku damu ba a duk lokacin da duhu ya ɓace, ko kuma yanayin yana da kyau.

Duk da haka, mallakar janareta mai ɗaukuwa abu ɗaya ne. Samun janareta mai ɗaukar hoto wanda ya zo tare da na'ura mai nisa wani abu ne. Mutanen da ke amfani da janareta akai-akai, ko da kullun, za su gaya muku.

Yanayin nesa yana ba ka damar fara janareta ba tare da zuwa wurinsa ba. Menene zai fi kyau fiye da auren ladabi da jin dadi? Ba zai iya zuwa mafi kyau ba.

Daukaka da jin daɗin samun janareta tare da tsarin sarrafa nesa ba su da misaltuwa. Kuna iya ci gaba da ayyukanku masu mahimmanci da wannan na'urar ba tare da gajiyawa ba. Yana da sauƙi don fara janareta daga nesa mai aminci.

Shirya don bincika janareta mai ƙarfi tare da farawa mai nisa mara sumul? BISON janareta shine mafi kyawun zaɓi a gare ku, an tsara shi don dacewa da aminci. Ziyarci gidan yanar gizon mu a yau don ƙarin koyo game da fasalin farawa mai nisa!

Raba:
BISON kasuwanci
Zafafan Blogs

TINA

Ni mai sadaukarwa ne kuma mai ƙwazo daga BISON, kuma ina nan don raba gwaninta mai yawa. Bayar da ku don karɓar shawarar ƙwararrun mu da sabis na abokin ciniki mara misaltuwa.

shafi mai alaka

Sami kowane irin ilimi daga ƙwararrun masana'antar China

Generator yana aiki na ƴan daƙiƙa kaɗan sannan ya tsaya (Yadda ake gyarawa?)

Shin janareta naku yana aiki na ƴan daƙiƙa kaɗan sannan ya tsaya? Kar ku damu, mun rufe ku. Karanta wannan sakon don sanin dalilai da kuma yadda za a gyara wannan matsala.

Yadda ake tsabtace wutar janareta mai ɗaukuwa

Akwai hanyoyi da yawa don yin hanyoyin tsabtace wutar janareta mai ɗaukar nauyi. Karanta wannan sakon don jin yadda.

Wadanne na'urorin haɗi ke samuwa don matsi na BISON?

Babban mai tsaftataccen matsi an sanye shi da kayan aiki daban-daban da na'urorin haɗi waɗanda aka tsara don yin tsaftacewar ku cikin sauri, mafi inganci, kuma mafi mahimmanci, sauƙi.

samfur mai alaƙa

Quote high quality kayayyakin daga sana'a China factory