MON-JUMA 8AM - 5PM

(86) 159 6789 0123

SAMUN SHIGA
Gida > Blog >

Nau'in Generator guda 8 Wanda Ya Kamata Kowa Ya Sani

2021-11-25

Man fetur don janareta yana da zaɓuɓɓuka da yawa, ciki har da man fetur, diesel, propane (LPG) ko iskar gas. Wasu injuna kuma ana iya sarrafa su da man dizal da kuma LPG. BISON yana da nau'ikan janareta na kasuwanci , wasu an tsara su don amfanin gida, yayin da wasu kuma ana amfani da su a masana'antu. Waɗannan su ne wasu nau'ikan janareta da aka fi sani da su. Kowane nau'i yana da halaye na musamman, halaye, amfani, fa'idodi da rashin amfani.

Diesel janareta

Masu samar da dizal, na nufin ana hako su da dizal maimakon man fetur. Diesel man sinadari ne mara ƙonewa. Janaretan na amfani da hadakar injin dizal da janareta wajen samar da makamashin lantarki. Masu samar da dizal sun shahara saboda dorewa, kulawa da tsawon rai. Domin zafin konawar dizal ya fi na man fetur ƙasa, yana rage zafi sosai da kuma nauyin injin. Muddin an kiyaye su da kyau, za su iya yin aiki na dogon lokaci ko da a cikin yanayi mai tsanani ko kuma a ƙarƙashin amfani mai nauyi. Masu samar da dizal ɗin da ke sayar da man dizal suma suna da fa'ida: saboda injinan dizal sun fi ƙarfin man fetur fiye da ƙirar mai. A cikin dogon lokaci, za ku kashe kuɗi kaɗan akan mai. Koyaya, don Allah a tuna cewa injinan dizal suna fitar da hayaki mai cutarwa, wanda zai iya zama mai guba idan an shaka.

Injin Dizal 7KW

Gasoline Generator

Ana kuma kiran injin janaretan mai “ Gas Generator ”, kuma tabbas sun fi kowa a cikin kowane nau’in janareta. Man fetur ya fi inganci fiye da propane ko iskar gas, amma ba shi da inganci fiye da dizal. Wadannan janareta yawanci ƙananan girmansu ne, don haka suna da sauƙin ɗauka. Bayan haka, ɗaukar hoto shine fa'idarsu ta zahiri akan sauran nau'ikan janareta. Dangane da karfin wutar lantarkin su, zaku iya zabar masu samar da man fetur cikin sauki gwargwadon bukatunku.

Wasu daga cikin manyan abubuwan amfani da injinan mai sun haɗa da amfani da gida, wuraren zama, wuraren aiki, da dai sauransu. Ƙarshen farashin su kuma ya sa su zama nau'in janareta da aka fi sani da su a wuraren gine-gine. A gefe guda, masu samar da man fetur suna da ƙarfi sosai kuma suna buƙatar kulawa mai yawa kuma kusan akai-akai. Rayuwar rayuwar man fetur ba ta da ɗan gajeren lokaci. Idan ba ku yawan amfani da janareta ba, la'akari da ƙara masu daidaita mai zuwa mai. Don Allah kuma a lura cewa babbar matsalar wutar lantarki kuma za ta shafi gidajen mai na gida, kuma za a iya samun karancin mai.

Karamin Mai Samar Da Mai Na Gida

LPG (propane) janareta

Samfurin aiki na janareta na LPG yayi kama da sauran nau'ikan janareta. Ba kamar man fetur da dizal ba, propane baya raguwa a lokacin ajiya. Don haka, wannan zaɓi ne mai yuwuwa ga mutanen da ba kasafai suke amfani da janareta ba ko lokaci-lokaci. Propane janareta sun shahara sosai a aikace-aikacen nishaɗi kamar zango, RVs, har ma da madogaran gaggawa, kuma gabaɗaya suna da arha fiye da sauran samfuran, kuma ana samun mai cikin sauƙi. BISON sabon jerin janareta na iskar gas ya ƙunshi nau'ikan janareta iri uku, waɗanda ake amfani da su ta butane, propane ko gas ɗin mai, kuma suna ba da yuwuwar mai biyu ko mai sau uku. Gas janareta wani nau'in janareta ne da ba kowa ba. Saboda yawan fa'idodinsa, a hankali yana mamaye wani wuri a kasuwa.

6000w LPG Generator

Generator mai ɗaukar nauyi

Masu janareta masu ɗaukar nauyi babban zaɓi ne don samar da wutar lantarki na ɗan lokaci. Suna da saitunan wutar lantarki daban-daban masu dacewa da nau'ikan amfani daban-daban kuma suna da amfani sosai a aikace-aikace daban-daban. Ƙananan, ƙanƙanta, da sauƙi don motsawa, ƙananan girman su yana nufin ana iya adana waɗannan janareta cikin sauƙi a cikin abin hawa har sai an buƙaci su.

Masu samar da wutar lantarki masu ɗaukar nauyi suna da fa'ida iri-iri, musamman ga ƙungiyoyin gine-gine a wurare masu nisa don samar da wuta ga kayan aiki da fitilu. Yawancin 'yan kasuwa da mazauna za su yi amfani da janareta masu ɗaukar hoto yayin katsewar wutar lantarki na gaggawa. Suna amfani da waɗannan janareta don kula da wuta don muhimman kayan aiki, kamar firiji, wayoyi, da fitilu.

Duk da haka, waɗannan janareta na sadaukar da samar da wutar lantarki don motsi, don haka ba za su iya samar da adadin kuzari daidai da manyan janareta na ajiya ba. Rage girmansu da ƙarfinsu yana nufin cewa janareta masu ɗaukar nauyi sun fi araha.

Mai ɗaukar Gasoline Generator

Ajiyayyen(A jiran aiki) janareta

Matsayin janareta na madadin shine farawa ta atomatik lokacin da grid ɗin wutar lantarki ta kasa. Wadannan janareta na iya gane ko gano katsewar wutar lantarki cikin yan dakiku kadan, kuma suna amsawa kusan nan da nan, don haka duk tsawon lokacin kashewa a zahiri gajeru ne. Waɗannan suna da amfani sosai ga gidaje, gidajen abinci, otal-otal, asibitoci da kamfanonin da ke da alaƙa da grid.

Wadannan janareta na iya aiki da dizal ko iskar gas, kuma suna da babban tankin mai na waje wanda za'a iya amfani dashi na akalla sa'o'i 48. A wasu lokuta ana sanye da injin janareta na waje tare da haɗin WiFi, yana bawa masu amfani damar saka idanu akan matsayin janareta ta hanyar wayar hannu. Bugu da ƙari, farashi, babban rashin lahani na masu samar da kayan aiki shine cewa suna buƙatar kulawa akai-akai don tabbatar da aiki na yau da kullum a yayin da wutar lantarki ta ƙare.

Babban farashin na'urorin adana bayanai ya sa su bambanta gaba ɗaya da na'urori masu ɗaukar hoto. Ana shigar da janareta na adanawa galibi a wajen gidan kuma suna iya ba da wutar lantarki ga duka dangi a cikin gaggawa.

Inverter janareta

A koyaushe ana kiran injin janareta babba da nauyi, duk da haka, tare da ƙirƙirar janareta na inverter, wannan ra'ayi ya canza da yawa. Idan aka kwatanta da janareta na gargajiya, masu inverter suna ba da fa'idodi da yawa ga masu amfani da su. Suna da shiru sosai kuma da kyar suke haifar da hayaniya yayin aiki. Babban fasalin injin inverter shine cewa ana daidaita saurin injinsa ta atomatik gwargwadon adadin wutar da ake amfani da shi. Har ila yau, ingancin man fetur ya karu da kashi 20%.

Injin inverter yana haifar da alternating current kuma yana juyar da alternating current zuwa na kai tsaye ta hanyar amfani da na'ura mai gyara sannan kuma ya juyar da shi zuwa madaidaicin halin yanzu, ta yadda zai samar da tsayayye na na'urorin lantarki. Wannan tsari na iya zama kamar rikitarwa, amma a zahiri yana taimakawa wajen haifar da abin da ake kira makamashi mai tsabta. Saboda haka, ya dace da samfuran lantarki masu mahimmanci kamar wayoyin hannu da kwamfutar tafi-da-gidanka.

Idan aka kwatanta da masu samar da wutar lantarki, suna da tsada. Kuma karfinsu bai isa ya yi amfani da manyan injuna, kayan aiki, ko ma manyan gidaje ba. An fara siyar da janareta na inverter ga masunta, mafarauta, da masu sansani don taimaka musu samun kwanciyar hankali na gida zuwa sararin waje. Bayan haka, waɗannan injinan janareta sun shahara a masana'antar gine-gine saboda suna iya taimakawa ma'aikata yin dogon lokaci ba tare da damuwa da hayaniya da halayen sauran injinan gargajiya ba.

Buɗe Frame Inverter Generator

Mai samar da mai guda biyu

Na’urar samar da man fetur guda biyu na iya aiki da man fetur ko kuma LPG (propane), kuma yana ba da damar musayar man biyu ba tare da dakatar da injin ba. Canjawa tsakanin mai abu ne mai sauƙi, kuma ba'a iyakance ku da samun man fetur ɗaya ba. Idan kuna neman janareta wanda zai iya ci gaba da gudana har tsawon kwanaki da yawa, to, janareta tare da madadin zaɓin mai zai samar muku da mafi kyawun mafita. Ana iya amfani da janareta mai dual-fuel azaman janareta na ajiya ko azaman tushen wutar lantarki don zango, ayari, da RVs. Kuna iya amfani da su da kowane mai a hannu, amma yawan wutar lantarki zai bambanta dangane da man da ake amfani da shi. Misali, ikon farawa da jimillar wattage na LPG sun yi ƙasa da mai.

Generator mai man fetur uku (ko janareta mai yawan man fetur)

Mai samar da mai guda uku yana da fa'ida iri ɗaya kamar janareta mai dual-fuel, amma tare da ƙarin zaɓi na wani mai dacewa. Wannan ƙarin haɓakawa ya shahara sosai tare da mutane waɗanda za su iya canzawa tsakanin propane, iskar gas, da hanyoyin mai. Na'ura mai ba da man fetur tri-fuel shine ingantaccen bayani mai ɗaukar nauyi wanda za'a iya amfani dashi azaman tushen wutar lantarki don tanderu da famfo najasa a yayin da wutar lantarki ta ƙare, aikace-aikacen kasuwanci waɗanda ke buƙatar ci gaba da wutar lantarki, ko ayyukan gida masu sauƙi.

Kowane nau'in janareta yana da fa'ida da rashin amfaninsa, da kuma ayyuka na musamman da amfani. Wani janareta da kuka yanke shawarar siyar da shi ya dogara gaba ɗaya akan buƙatun ku da buƙatun ku. Abin da kawai za ku yi shi ne auna fa'idodinsu da rashin amfaninsu kuma ku kimanta bukatunku don yanke shawara mai fa'ida.

Idan kuna son nemo mai samar da janareta mai dacewa a China don biyan buƙatun ku na jumhuriyar. Da fatan za a tuntuɓi BISON. Mu masana'antar janareta ce a kasar Sin, za mu iya tsara kowane irin janareta da kuke so.

Raba:
vibian

VIVIAN

Ni mai sadaukarwa ne kuma mai ƙwazo daga BISON, kuma ina nan don raba gwaninta mai yawa. Bayar da ku don karɓar shawarar ƙwararrun mu da sabis na abokin ciniki mara misaltuwa.

BISON kasuwanci
Zafafan Blogs

shafi mai alaka

Sami kowane irin ilimi daga ƙwararrun masana'antar China

Yadda ake tsabtace wutar janareta mai ɗaukuwa

Akwai hanyoyi da yawa don yin hanyoyin da za a tsaftace wutar lantarki mai ɗaukar hoto. Karanta wannan sakon don jin yadda.

Farautar Janareta da Ƙarfafawa: Ci gaba da Ƙarfi

A cikin wannan sakon, za mu tattauna kuma za mu bi ta kan mafi yawan abubuwan da ke haifar da karuwar janareto da farauta a cikin janareta, da kuma hanyoyin da za a iya magance su.

Generator yana aiki na ƴan daƙiƙa kaɗan sannan ya tsaya (Yadda ake gyarawa?)

Shin janareta naku yana aiki na ƴan daƙiƙa kaɗan sannan ya tsaya? Kar ku damu, mun rufe ku. Karanta wannan sakon don sanin dalilai da kuma yadda za a gyara wannan matsala.

samfur mai alaƙa

Quote high quality kayayyakin daga sana'a China factory