MON-JUMA 8AM - 5PM
(86) 159 6789 0123
China BISON ƙwararriyar masana'anta ce ta dizal & mai ba da kayayyaki. Jumlar BISON janareta dizal a farashi mai gasa. Kewayon na BISON na injinan dizal ya ƙunshi duk wani iko tun daga kananan injinan dizal zuwa manyan injinan dizal, waɗanda suka tsallake gwajin muhalli mafi tsauri, na ruwa, masana'antu ko na soja.
Buɗe Frame Diesel janareta | Saukewa: BS2500DCE | Saukewa: BS3500DCE | Saukewa: BS6500DCE | Saukewa: BS7500DCE | Saukewa: BS8500DCE | Saukewa: BS12000DCE |
Ƙididdigar mitar (Hz) | 50/60 | 50/60 | 50/60 | 50/60 | 50/60 | 50/60 |
Ƙarfin wutar lantarki (V) | 110/220, 220/380, 230/400, 240/415 | |||||
Matsakaicin iko (KW) | 2.0 | 3.0 | 5.0 | 5.5 | 6.0 | 10.0 |
Ƙarfin ƙima (KW) | 1.8 | 2.8 | 4.5 | 5.0 | 6.5 | 9.0 |
Madadin | Copper | Copper | Copper | Copper | Copper | Copper |
Factor | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 |
Mataki | Juzu'i ɗaya/fashi uku | |||||
Nau'in tsari | Buɗe nau'in firam | |||||
Tsarin farawa | Mabuɗin farawa | Mabuɗin farawa | Mabuɗin farawa | Mabuɗin farawa | Mabuɗin farawa | Mabuɗin farawa |
Girman tankin mai (L) | 12.5 | 12.5 | 12.5 | 12.5 | 25 | 25 |
Samfura | BS170F (E) | BS178F(E) | BS186F(E) | BS188F(E) | BS192F(E) | BS292F(E) |
Bore * bugun jini | 70*55 | 78*62 | 86*70 | 88*75 | 92*75 | 92*75 |
Matsala (cc) | 211 | 296 | 418 | 456 | 498 | 498 |
rabon matsawa | 20:1 | 20:1 | 19:1 | 19:1 | 19:1 | 21.5:1 |
Nau'in | Silinda ɗaya, mai sanyaya iska | Silinda guda biyu, mai sanyaya iska | ||||
Tsarin kunna wuta | Konewa konewa | |||||
Matsayin amo (dB) | 77 | 77 | 77 | 77 | 84 | 84 |
GW(KG) | 58 | 74 | 95 | 100 | 105 | 170 |
Girma (MM) | 760*520*620 | 760*520*620 | 760*520*620 | 760*520*620 | 760*520*620 | 885*650*745 |
Dizal janareta na shiru | Saukewa: BS3500DSE | Saukewa: BS5000DSE | Saukewa: BS6500DSE | Saukewa: BS7500DSE | Saukewa: BS8500DSE | Saukewa: BS12000DSE |
Ƙididdigar mitar (Hz) | 50/60 | 50/60 | 50/60 | 50/60 | 50/60 | 50/60 |
Ƙarfin wutar lantarki (V) | 110/220/380 | |||||
Matsakaicin iko (KW) | 3.0 | 4.6 | 5.0 | 5.5 | 6.5 | 10.0 |
Ƙarfin ƙima (KW) | 2.8 | 4.2 | 4.5 | 5.0 | 6.0 | 9.0 |
Madadin | Copper | Copper | Copper | Copper | Copper | Copper |
Factor | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 |
Mataki | Juzu'i ɗaya/fashi uku | |||||
Nau'in tsari | Buɗe nau'in firam | |||||
Tsarin farawa | Farawa lantarki | Farawa lantarki | Farawa lantarki | Farawa lantarki | Farawa lantarki | Farawa lantarki |
Girman tankin mai (L) | 15 | 15 | 15 | 15 | 15 | 25 |
Samfura | BS178F(E) | BS186F(E) | BS186F(E) | BS188F(E) | BS192F(E) | BS292F(E) |
Bore * bugun jini | 78*62 | 86*70 | 86*72 | 88*75 | 92*75 | 92*75 |
Matsala (cc) | 296 | 406 | 418 | 456 | 498 | 498 |
rabon matsawa | 20:1 | 19:1 | 19:1 | 19:1 | 19:1 | 21.5:1 |
Nau'in | Silinda ɗaya, mai sanyaya iska | |||||
Tsarin kunna wuta | Konewa konewa | |||||
Matsayin amo (dB) | 72 | 72 | 72 | 72 | 72 | 70 |
GW(KG) | 142 | 152 | 155 | 158 | 163 | 280 |
Girma (MM) | 950*530*700 | 950*530*700 | 950*530*700 | 950*530*700 | 950*530*700 | 1180*720*1030 |
* Idan kuna da buƙatu don 12KW, 15KW, 20KW ko ma mafi girma na injin dizal, da fatan za a tuntuɓi ma'aikatan tallace-tallace kai tsaye. Ɗauki Mataki: Duba kundin janareta na diesel
Fara aiki tare da masana'antar China, BISON na iya samar da duk abin da kuke buƙata don siye, siyarwa.
Cikakken bayani ga mafi yawan tambayoyinku game da janaretan dizal na BISON.
Generator din diesel wata na’ura ce da ke mayar da wannan man zuwa makamashin lantarki, sakamakon hadakar manyan abubuwa guda biyu, injin dizal da janareta. Injin diesel na'ura ce da ke amfani da man fetur wajen aiki. Injin da janareta suna haɗa ta hanyar crankshaft, kuma crankshaft yana motsa janareta don jujjuya makamashin injin zuwa makamashin lantarki.
Idan aka kwatanta da masu samar da man fetur, bambancin ya ta'allaka ne a cikin nau'in kunnawa na injin. Injin mai na amfani da wutar lantarki, yayin da injunan diesel ke amfani da na'urar matsa lamba don kunna mai. Wannan yana haifar da injunan diesel zuwa yanayin zafi fiye da injinan mai. Saboda injunan dizal kawai suna damfara iska, matsin rabon zai iya zama mafi girma. Gabaɗaya, rabon iska na injin dizal yana tsakanin 14:1 da 25:1, yayin da matsi na injin mai yana tsakanin 8:1 da 12:1. A wannan yanayin zafi da matsa lamba, man dizal da ke shiga injin zai iya ƙonewa gaba ɗaya.
Injin dizal yana motsa crankshaft na janareta don juyawa. A cikin janareta, lokacin da rotor ke jujjuya cikin sauri mai girma, mai gudanarwa yana yanke filin maganadisu, don haka ana samar da halin yanzu.
Masu janareton dizal suna da mafi girman fitarwar wuta da inganci kuma sun fi dacewa da buƙatu mai yawa ko aikace-aikacen nesa fiye da mai. Dangane da farashi, injinan dizal sun fi tsada, amma injinan diesel yana buƙatar ƙarancin kulawa.
Diesel Generator | Gasoline Generator |
karin iko | kasa iko |
Mafi girman ingancin man fetur | Ƙananan ingancin man fetur |
ya fi girma | mafi m |
Karancin kulawa gabaɗaya | Ƙarin kulawa gabaɗaya |
mafi tsada | mai rahusa |
Wataƙila kuna mamakin menene babban dalilin samar da dizal? Gabaɗaya magana, akwai ɗaruruwan yanayi na musamman waɗanda ke buƙatar janareta:
Kada a daina injuna da kayan aiki a cikin ƙananan masana'antu.
Bakin hasken rana don ware kayan aikin hotovoltaic.
Iyalai, cibiyoyin jama'a da kamfanoni suna aiki azaman kayan gaggawa.
Gidaje, gonaki, cibiyoyi da ababen more rayuwa na karkara waɗanda ba za a iya haɗa su da grid ba.
Masu samar da wayar hannu na wucin gadi don wuraren gini, nishaɗi, ayyukan ƙwararru da wasan kwaikwayo.
Kayan aiki akan motocin soja da na ruwa a matsayin makamashin taimako.
Kamfanin kera da ke kera injinan dizal
TUNTUBE MUKuna buƙatar samar da wutar lantarki a cikin gaggawa? Kuna buƙatar zaɓar mai mai tsada don biyan bukatunku, kuma janareta na diesel shine zaɓinku mai kyau. Tare da janareta mai ƙarfi na diesel a hannu, zaku iya kasancewa cikin shiri don kowane gaggawar wutar lantarki. Generator Diesel kayan aiki ne waɗanda za a iya amfani da su don ayyuka da yawa da ayyuka masu yawa, kuma suna da mahimmanci kamar makamashin lantarki a rayuwarmu.
Generator dizal-lokaci ɗaya : 230V, 50 Hz, shine zaɓi na yawancin janareta na gida.
Generator Diesel mai mataki uku : 400/230 V, 50 Hz. Yawancin lokaci ana amfani da su a duk sassan da ke da iko fiye da 10 KW.
Single-phase da uku-phase : 230 V da 400 V. Ainihin na'ura mai mataki uku.
Idan kana son koyo game da janareta na lokaci-lokaci da kuma na'urori uku, da fatan za a danna nan .
Recoil start diesel janareta : Wannan mafarin da igiyar nailan mai ja da baya an shigar dashi ta tsohuwa a cikin duk janareta na silinda guda ɗaya.
Farawar dizal janareta : Ya ƙunshi baturi da motar farawa, waɗanda za a iya farawa cikin kwanciyar hankali ta maɓalli ko maɓalli. A cikin janareta na diesel, kawai kuna buƙatar danna maɓallin farawa don farawa. Kayan aikin da aka gina a cikin injin zai ci gaba da cajin baturi.
Nesa fara dizal janareta : Wannan muhimmin bambance-bambancen da ke aiki tare da tsarin da ya gabata kuma yana ba da damar farawa da tsayawa nesa.
Bude Frame Diesel Generator : Gidan aikin ƙaramin janareta mai buɗewa, injin, tankin mai da na'urar lantarki duk suna gaban ku. Sun hada da masu yin shiru. Su ne sigar janareta mafi arha. Matsayin amo da aka auna a mita 7 na iya wuce 80 dB (A).
Silent Diesel Generator : Waɗannan samfuran sun haɗa kayan da ke ɗaukar sauti, masu yin shiru, da kuma ƙira ta musamman don sanyaya iska don wucewa don hana sauti daga ɗigowa zuwa waje. Saboda haka, kusan babu hayaniya a lokacin aiki. Matsayin amo yana iyakance ga 65 dB (A), kuma wannan ingancin ya sa su zama ɗaya daga cikin nau'ikan da ake buƙata a yau.
Lokacin da janareta na dizal dizal , kuna buƙatar zaɓar samfuran da za su iya ba ku ƙarfi mai ƙarfi da aminci. BISON janareta dizal sune cikakkiyar mafita ga wannan rukunin da aka yi niyya. Domin a amince da zaɓin janareta wanda ya dace da bukatunku, dole ne ku yi la'akari da abubuwan da suka shafi aikinsa, waɗanda zasu iya shafar farashinsa na ƙarshe.
Nawa muke bukata don amfani da janareta ba tare da wuce gona da iri ba? A matsayin tunaninmu, jimlar duk na'urorin da aka tsara don haɗawa a lokaci guda yana ƙayyade ikon janareta. Koyaya, lura cewa ƙarfin kayan lantarki a lokacin farawa yakan fi girma.
Dangane da irin ƙarfin lantarki da aka samar, akwai ƙirar janareta guda biyu. Na farko shi ne ƙirar lokaci ɗaya, wanda zai iya samar da 230V, 50Hz na yanzu, kuma ya dace da yawancin kayan aikin gida da muke amfani da su a gida. Na biyu kuma shi ne wutar lantarki mai lamba 400 V, 50 Hz mai hawa uku, ana amfani da ita don sarrafa na'ura mai matakai uku, kuma yawanci ana amfani da ita lokacin da ake bukata ya wuce 10 KW. BISON dizal janareta yana ɗaukar mai sarrafa lantarki na AVR azaman tsarin daidaita wutar lantarki. Wutar lantarki yana da tsayin daka, wanda ke ba da tabbacin amincin kayan aiki kuma yana guje wa fitilun fitilu. Idan kuna da ƙarin buƙatu don wutar lantarki, muna kuma samar da injin inverter dizal.
Wasu nau'ikan janareta na diesel suna da mafi girman rufin sauti fiye da sauran samfuran. Tare da haɓaka tasirin tasirin sauti, farashin janareta kuma zai ƙaru. Wannan lamari ne mai mahimmanci yayin zabar janareta daidai.
Girman janareta na diesel ya dogara ne akan ginawa da ƙera janareta. Ana buƙatar bincika mafi mashahuri masu girma dabam kafin masu samar da dizal ɗin juma'a. Tun da kana neman šaukuwa dizal janareta , kana so ka dauke su da kuma zama m, don haka ka tabbata sun yi m da nauyi. Hakanan zaka iya nemo hannaye ko ƙafafun da ke taimakawa tare da ɗaukar hoto.
A cikin janareta kamar injinan dizal, rage kololuwar halin yanzu, zafi, hayaki da ainihin asarar motar na da matukar mahimmanci ga rayuwar janaretan dizal. Don cimma wannan, bayan tsauraran gwaji da aunawa, ana sanya ƙimar THD na janaretan dizal. Don haka, ga masu samar da dizal, ƙananan THD yana nufin ƙarin aminci ga madaidaicin kayan lantarki. THD na ƙasa da 5% shine mafi kyau ga janareta na diesel.
Hakanan yakamata ku duba sauƙin amfani da janareta na dizal mai ɗaukar nauyi, saboda babu wanda zai so shi idan yana da wahalar amfani. . Ba kawai sauƙi na farawa ba, sauran nau'ikan nau'ikan ma suna da mahimmanci. Kwamitin kulawa ya kamata ya nuna mahimman bayanai, kamar matakin man fetur, da sauran mahimman bayanai waɗanda zasu iya inganta ingantaccen kayan aiki. Duk waɗannan fasalulluka na iya zama ƙanana, amma suna ƙarawa don samar da mafi dacewa da janareta mara damuwa.
Farashin janaretan dizal ya dogara da injin, wutar lantarki, na'urorin haɗi na janareta da sauransu. Amma a cikin dogon lokaci, zai zama jari mai riba. Wannan shi ne saboda tattalin arzikinsa, ƙarancin kulawa, ƙarancin amfani da mai, tsawon rayuwa da sauran fa'idodi.
Teburin abun ciki
Jagoran janareta na diesel wanda masana BISON suka rubuta
Sami kowane irin ilimi daga ƙwararrun masana'antar China